Results 1 to 9 of 9

Thread: Jellikettu an international filim experience...

Cool Jellikettu an international filim experience...

Jellikettu
    Nilambure fairyland
    Status 60 % above

Oru Cinima athum fdfs kandittu orupadu nal ayi ethanu avasanam kandathu ennu polum marannu...ee Cinima first day Kanan ore oru reason LJP I am not a usual ljp fan eniku istapetta ljp movie Amenum,Ankamali diries mathram Anu bakki onnum kanditu polum illa...ennittum first day poyathu ee cinimayil enikundaya huge expectation ayirunnu Toronto filim festivalil kittiya huge response...padathile vannal ororuthatum oro rithiyil akum ee cinimaye kanunnathu ennu parayam pothine kalante adayalam ayanu nammal kanunnathu athu thanneyanu pothilude samvithyakan parayan sramikunnathum ...manushyar randu Kalil odunna verum mrugham mathram ayi marunnu ennu samakalina sambhavaghale korthinakki director parayunnu pothu palareyum sadanaghal nasipikunnundu communist Kodi,Mani adichu varunna Hindikarante vandi,palli vaka thottam,sakala cheriya karyathinum vyavaharathinodunna mannyante vazha,chayakada ithil ok political and social ayi kottu kodukkan maranittilla enthinu mobile upagogham vare nichayam kazhiju pennu ratri face book kamukante oppam iraghi odi chekkan vandi odikkan ariyatha kondu poya pole thirichu varunnu koode sadacharakarkittum kottunnu ake motham kottanu ethinu penpoolikale vare onnu kottitundu (ithinu Lijo anubhavikum prthi raj bhahiskarikkum nokkikko),Kerala police ne polum veruthe vidunnilla vittile pennughale polum nilayku nirthanam pattatha police frustration janaghal anubhavikum ...bakki Padam ok screenil poyi kanuka van expectation ayi poyathu kondu kurachu nirasa Anu thonniyathu ennal Padam kazhinju chinthichappol igherude brilliance kooduthal vykthamayi Ella cinimaye serious ayi kanunna Ella fkyitsum must ayi
    Poyi Padam kanuka allatha entertainer fans kananam ennu ottum illa nighalku dahikilla...get ready for a run pothodikumbo odanum allatha purake odanum avasanam ellathinum panku pattanum

Positive -direction, Superb Dop,Bgm, location,
    Peromance-pepe,jaffer Idukki, chempan,sabu,female lead

Negative-casting, expectations

Verdict - bhuji & youth-BB,
    Entertainer fans -disaster
    My rating-5.5/10

Caution:not everyone cup of tea....
    Last edited by jeeva; 10-08-2019 at 01:47 PM.
    King is always king 🤴 ...

2. Likes renjuus, ajayrathnam liked this post
  3. Sponsored Links ::::::::::::::::::::Remove adverts

thankyou jeeva

FK Lover Celebrity's Avatar

Thank you jeeva...good review...

FK Visitor

Kollam... Nice review

Ningalkku ingane okke ezutanum ariyam alle....

Quote Originally Posted by jeeva View Post
    Jellikettu
    Nilambure fairyland
    Status 60 % above

Oru Cinima athum fdfs kandittu orupadu nal ayi ethanu avasanam kandathu ennu polum marannu...ee Cinima first day Kanan ore oru reason LJP I am not a usual ljp fan eniku istapetta ljp movie Amenum,Ankamali diries mathram Anu bakki onnum kanditu polum illa...ennittum first day poyathu ee cinimayil enikundaya huge expectation ayirunnu Toronto filim festivalil kittiya huge response...padathile vannal ororuthatum oro rithiyil akum ee cinimaye kanunnathu ennu parayam pothine kalante adayalam ayanu nammal kanunnathu athu thanneyanu pothilude samvithyakan parayan sramikunnathum ...manushyar randu Kalil odunna verum mrugham mathram ayi marunnu ennu samakalina sambhavaghale korthinakki director parayunnu pothu palareyum sadanaghal nasipikunnundu communist Kodi,Mani adichu varunna Hindikarante vandi,palli vaka thottam,sakala cheriya karyathinum vyavaharathinodunna mannyante vazha,chayakada ithil ok political and social ayi kottu kodukkan maranittilla enthinu mobile upagogham vare nichayam kazhiju pennu ratri face book kamukante oppam iraghi odi chekkan vandi odikkan ariyatha kondu poya pole thirichu varunnu koode sadacharakarkittum kottunnu ake motham kottanu ethinu penpoolikale vare onnu kottitundu (ithinu Lijo anubhavikum prthi raj bhahiskarikkum nokkikko)...bakki Padam ok screenil poyi kanuka van expectation ayi poyathu kondu kurachu nirasa Anu thonniyathu ennal Padam kazhinju chinthichappol igherude brilliance kooduthal vykthamayi Ella cinimaye serious ayi kanunna Ella fkyitsum must ayi
    Poyi Padam kanuka allatha entertainer fans kananam ennu ottum illa nighalku dahikilla...get ready for a run pothodikumbo odanum allatha purake odanum avasanam ellathinum panku pattanum

Positive -direction, Superb Dop,Bgm, location,
    Peromance-pepe,jaffer Idukki, chempan,sabu,female lead

Negative-casting, expectations

Verdict - bhuji & youth-BB,
    Entertainer fans -disaster
    My rating-5.5/10

Welcome all...
    King is always king 🤴 ...

FK Addict ajayrathnam's Avatar

thanks jeeva .

FK Citizen renjuus's Avatar

Thanks Jeeva for the review..