Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 44

Thread: SOOTHRAKKARAN◄║╝★Gokul Suresh★Varsha Bollamma★Niranj★Anil Rraj★Releasing Today★

Watching the film

2. Sponsored Links ::::::::::::::::::::Remove adverts

Quote Originally Posted by Abin thomas View Post
    Watching the film
    Kanditt review parayane

Sent from my Mi A1 using Tapatalk

Quote Originally Posted by King Amal View Post
    Kanditt review parayane

Below avg 👎👎.oru thatikoot thriller

Gokul enganundu!!!!!

Quote Originally Posted by Tissot View Post
    Gokul enganundu!!!!!
    Dialog delivery nalla pole improve ayitund.but ee cooling glass vech kore show und.athoke bore ayit thonni.gokulinu athu suit avunnilla

Pinne oru load suresh gopi refrence.onno rando anel kuzhapamilla.Dialog delivery improve ayi ennallathe gokulinu break nalkunna oru character onnum alla.

Anakattil chackochik commissioneril undaya mon ennokeya adich vidunne

Sent from my Redmi Note 5 Pro using Tapatalk

Crct timing.. !
    Povan iranguvayrnn..

Dialog delivery nalla pole improve ayitund.but ee cooling glass vech kore show und.athoke bore ayit thonni.gokulinu athu suit avunnilla

Pinne oru load suresh gopi refrence.onno rando anel kuzhapamilla.Dialog delivery improve ayi ennallathe gokulinu break nalkunna oru character onnum alla.

Anakattil chackochik commissioneril undaya mon ennokeya adich vidunne

Sent from my Redmi Note 5 Pro using Tapatalk
    Chekkanu oru break kitiya mathyaarunu.......mun nira drctrsnte films onum kitunila athanu pblm....Nalla screen presence indu ....Ira climaxiley scenum 21st le scensilum adipoliyarunu...like suresh gopi

Quote Originally Posted by Tissot View Post
    Chekkanu oru break kitiya mathyaarunu.......mun nira drctrsnte films onum kitunila athanu pblm....Nalla screen presence indu ....Ira climaxiley scenum 21st le scensilum adipoliyarunu...like suresh gopi
    Top directors kitiyittum karyamilla.kalidasine kandille.talent undengil definitely vannolum.

Ee soothrakaran polathe film cheythit karyamilla.pranav gokul oke realistic nd slow paced films try cheyanam.chadi keri ee kodum mass kanikkan nilkalle.

Dulquerum nivinum oke ah oru approach ayirunnu.career thudakathil ee kodum mass kanikkan ninnilla.fahadh anel selectionte ustaad anu.prithvi thudakkathil mass kanikkan kure noki parajayapettu pinned nalla filmsilek thirichu vannu.collection oke purake vannolum.

Allengil mammookaykum lalettanum kittiya pole spadikam,druvam polathe content+mass item kittanam.athonnum ee generationil are kondum pattumennu enik thonnunilla.
    Last edited by Abin thomas; 03-08-2019 at 08:21 PM.

Top directors kitiyittum karyamilla.kalidasine kandille.talent undengil definitely vannolum.

Ee soothrakaran polathe film cheythit karyamilla.pranav gokul oke realistic nd slow paced films try cheyanam.chadi keri ee kodum mass kanikkan nilkalle.

Dulquerum nivinum oke ah oru approach ayirunnu.career thudakathil ee kodum mass kanikkan ninnilla.fahadh anel selectionte ustaad anu.prithvi thudakkathil mass kanikkan kure noki parajayapettu pinned nalla filmsilek thirichu vannu.collection oke purake vannolum.

Allengil mammookaykum lalettanum kittiya pole spadikam,druvam polathe content+mass item kittanam.athonnum ee generationil are kondum pattumennu enik thonnunilla.
    Gokulinu anganeyula filmsil act cheyan vilikunindavla.....apam kitunathil better ayal cheyunu....enthayalum pidichu nikan struggle cheyunundu.....nalla oru banneril film vana theerchayayum clutch pidikum....